Liên hệ chúng tôi

Địa chỉ câu lạc bộ bóng đá Erin Mills:
3135 Unity Drive, Unit 3 & 4
Mississauga, ON L5L 4L4
Điện thoại: 905-820-9740
Fax: 905-820-5412

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Giờ hoạt động:

* tạm thời đóng cửa
Thứ Hai - Thứ Năm: 5 - 9 giờ tối
Thứ Sáu: 4 - 7 giờ tối

Thứ Bảy: 10 - 3 giờ chiều

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Yêu cầu chung:
Email: info@erinmillssoccer.com
Điện thoại: 905-820-9740

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Nhân Viên

Quản lý kinh doanh:

Samantha Stewart

Email: sam.stewart@erinmillssoccer.com

Điện thoại: 905-820-9740 x222

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Điều phối viên Cơ sở vật chất & Dịch vụ Khách hàng:
Arnold Boros
Email: arnold.boros@erinmillssoccer.com
Điện thoại: 905-820-9740 x233

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Điều phối viên Giải trí:

Feras Alyousef

Email: Recational@erinmillssoccer.com
Điện thoại: 905-820-9740 x224

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Điều phối viên cạnh tranh:

Roy Han

Email: Cạnh tranh@erinmillssoccer.com

Điện thoại: 905-820-9740 x226

Đại Diện bộ phận dịch vụ khách hàng:

TBA

Email: customerervice@erinmillssoccer.com

Điện thoại: 905-820-9740

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Cảm ơn bạn, tin nhắn của bạn đã được nhận. Bạn sẽ nhận được phản hồi từ chúng tôi sau 2-3 ngày làm việc.

STAFF

 

General Manager:

Matthew Kassabian

Email: matthew.kassabian@erinmillssoccer.com

Phone: 905-820-9740 x222

Technical Director:

Steven Carroll

Email: steven.carroll@erinmillssoccer.com

Phone: 905-820-9740 x234

Facilities Coordinator & Customer Service:

Arnold Boros
Email: arnold.boros@erinmillssoccer.com
Phone: 905-820-9740 x233 

Facilities Coordinator & Customer Service:

Matt Cioffi
Email: info@erinmillssoccer.com
Phone: 905-820-9740 x233 

Recreational Coordinator:

Grace Macharia

Email: recreational@erinmillssoccer.com
Phone: 905-820-9740 x224

Competitive Coordinator:

Roy Han

Email: competitive@erinmillssoccer.com

Phone: 905-820-9740 x226

 

Marketing & Events Coordinator:

Lea Randall

Email: lea.randall@erinmillssoccer.com

Phone: 905-820-9740 x228

Điều phối viên giải trí ngoài trời dành cho người lớn:
Joe Cacciacarro
Email: joe.cacciacarro@erinmillssoccer.com
Điện thoại: 905-820-9740

Chính thức đối đầu:
Joe Cacciacarro
Email: joe.cacciacarro@erinmillssoccer.com
Điện thoại: 905-820-9740

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Trưởng chương trình CDP

Mohamed Metwally

Email: mohamed.metwally@erinmillssoccer.com

Giám đốc Huấn luyện (U14-U21):

Alex Szczotka

Email: tech@erinmillssoccer.com

Điện thoại: 905-820-9740 x225

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

Huấn luyện viên Thủ môn Câu lạc bộ:

Guy Albanese

Email: thủ môn.coach@erinmillssoccer.com

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.